• Nuni Rack, Nuni Tsaya Manufacturers

Akwatin Nuni na Kwali na Musamman na POP Up Akwatin Nuni

Takaitaccen Bayani:

Abubuwan nunin kwali ba kawai suna ba da dacewa ba amma har ma suna ba da mafita mai sauƙi da ɗaukar ido don nuna samfuran yadda ya kamata.Come Hicon, ƙwarewarmu fiye da shekaru 20 na iya taimaka muku.

 


  • Oda (MOQ): 50
  • Sharuɗɗan Biyan kuɗi:EXW, FOB ko CIF, DDP
  • Asalin samfur:China
  • Tashar Jirgin Ruwa:Shenzhen
  • Lokacin Jagora:Kwanaki 30
  • Sabis:Karka Kasuwanci, Jumla Na Musamman kawai.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Amfanin Samfura

    A tasiri na tabletoptsayawar nuni kwalis sun zama ba makawa. Waɗannan sabbin abubuwan nuni ba kawai suna ba da dacewa ba amma suna ba da mafita mai sauƙi da ɗaukar ido don nuna samfuran yadda ya kamata. Bari mu shiga cikin ɗimbin fa'idodi da wuraren siyar da waɗannan fa'idodin nuni.
    Da farko kuma,nunin kwali na countertoptsaye epitomize saukaka. Halin nauyin nauyinsu da ƙaƙƙarfan ƙira yana sa su iya ɗauka da sauƙi da sauƙi don saita su. Ko kantin sayar da kayayyaki ne mai cike da cunkoso, rumfar nuna kasuwanci, ko taron talla, ana iya haɗa waɗannan tashoshi da sauri kuma a sanya su a duk inda ake buƙata. Kwanaki sun shuɗe na ƙato, masu wahalakayan aikin nuniwanda ke buƙatar iko mai yawa da lokaci don shigarwa. Tare da nunin kwali na tebur, an sake fasalta dacewa da gaske.

    kwali-nuni-1
    kwali-nuni-2
    kwali-nuni-3

    Ƙayyadaddun samfuran

    Manufarmu ita ce samar da abokan cinikinmu koyaushe da kama ido, kulawa da neman hanyoyin POP waɗanda zasu haɓaka wayar da kan samfuran ku & kasancewar a cikin kantin sayar da kayayyaki amma mafi mahimmanci haɓaka waɗannan tallace-tallace.

    Duk da gininsu mara nauyi, waɗannan matakan nunin suna ba da ƙarfin ƙarfi da dorewa. An ƙera su daga kayan kwali masu inganci, suna ba da ingantaccen dandamali don nuna nau'ikan samfuran. Daga abubuwa masu laushi irin su kayan shafawa da lantarki zuwa kaya masu nauyi kamar littattafai ko kwalabe, waɗannan tashoshi na iya ɗaukar samfura daban-daban amintacce ba tare da yin lahani ga kwanciyar hankali ba. Bugu da ƙari, ƙirar su mai sauƙi yana sauƙaƙe jigilar kayayyaki, yana ba da damar kasuwanci don jigilar kaya da kuma tura su wurare daban-daban idan an buƙata.

    Abu: Kwali, takarda
    Salo: Nunin kwali
    Amfani: kantin sayar da kayayyaki, shaguna da sauran wuraren sayar da kayayyaki.
    Logo: Tambarin alamar ku
    Girma: Ana iya keɓancewa don biyan bukatunku
    Maganin saman: Za a iya buga, fenti, foda shafi
    Nau'in: Countertop
    OEM/ODM: Barka da zuwa
    Siffar: Zai iya zama murabba'i, zagaye da ƙari
    Launi: Launi na Musamman

     

    Kuna da ƙarin tsayawar nunin kwali?

    Tabletopakwatunan nunin kwaliyi fice a wannan fanni ta hanyar ba da dandalin gabatarwa mai ɗaukar ido. Zane-zanen su na ba da damar kasuwanci don ƙaddamar da ƙirƙira su da ƙirar nuni don dacewa da ƙayyadaddun buƙatun ƙira da ƙayataccen samfur.

    kwali-nuni-tsayi-1
    kayan ado-kwali-nuni

    Abin da Muke Kula da ku

    Nunin Hicon yana da cikakken iko akan kayan aikin mu wanda ke ba mu damar yin aiki a kowane lokaci don saduwa da ranar ƙarshe na gaggawa. Ofishin mu yana cikin ginin mu yana ba manajojin ayyukanmu cikakken hangen nesa na ayyukan su daga farawa har zuwa ƙarshe. Muna ci gaba da inganta ayyukanmu da yin amfani da na'ura mai sarrafa kansa don ceton abokan cinikinmu lokaci da kuɗi.

    al'ada kowane zane

    Jawabi & Shaida

    Mun yi imani da saurare da mutunta bukatun abokan cinikinmu da fahimtar tsammaninsu. Hanyar da ta shafi abokin cinikinmu tana taimakawa tabbatar da cewa duk abokan cinikinmu sun sami sabis ɗin da ya dace a daidai lokacin da mutumin da ya dace.

    abokan ciniki feedbacks

    Garanti

    Garanti mai iyaka na shekaru biyu yana rufe duk samfuran nuninmu. Muna ɗaukar alhakin lahanin da kuskuren masana'anta ya haifar.


  • Na baya:
  • Na gaba: