• banner (1)

Yadda Ake Yin Akwatin Nuni Na Kwali Daga Kamfanin Nuni na Cutsom

Akwatunan nunin kwalikayan aiki ne masu amfani don siyar da kayayyaki. Suna da launi kuma suna iya daurewa don riƙe samfura daban-daban. Idan aka kwatanta da sauran kayan aikin nunin kayan aiki, akwatunan nunin kwali suna da tsadar tsada kuma masu dacewa da muhalli. Sannan yadda ake yin akwatin nunin kwali na cutsom daga masana'anta inda zaku sami farashi kai tsaye. Bari in gaya muku. Hicon POP Nuni ya kasance masana'anta na nunin al'ada fiye da shekaru 20. Za mu iya yin karfe, itace, kwali, acrylic, da nunin PVC don biyan duk buƙatun nuninku.

zane-zane na al'ada

Anan ga ƙarin cikakkun bayanai na kowane mataki don ƙirƙirar akwatunan nunin kwali daga masana'antar nuni ta al'ada kamar Hicon POP Displays Ltd.

1. Zane. Auna samfuran da kuke shirin nunawa. Yi la'akari da tsayi, faɗi, da zurfi, kuma gaya mana abubuwa nawa kuke son nunawa, da kuma inda kuke son nuna su, ƙungiyarmu za ta samar muku da mafita na nuni. Hakanan zaka iya zaɓar salon akwatin da kuke so.Akwatunan nuni counterboardana nufi don ƙidayar tallace-tallace, da nunin bene sun fi girma nunin tsaye kyauta. Kullum ana buga akwatunan nunin kwali a cikin CMYK a cikin nau'ikan ƙare daban-daban kamar mai sheki, tabarma da sauransu. Kuna iya aika fayil ɗinku gami da tambarin ku, hotunan samfur, rubutun talla, da sauran abubuwan ƙira.

kwali-nuni-tsara

Nauyin kayan da za a nuna shi ma yana da mahimmanci ga akwatunan nunin kwali saboda nau'ikan kwali ne daban-daban, Kwali na Corrugated yana da ƙarfi da ɗorewa, manufa don abubuwa masu nauyi. Kartunan Nadawa: Sirara kuma mafi dacewa da samfura masu nauyi. Ƙungiyarmu za ta zaɓi kayan da ya dace don ɗaukar nauyin samfuran ku. Ƙungiyarmu za ta aiko muku da abin izgili don tabbatar da cewa nuni shine abin da kuke buƙata.

kwali-nuni529

Bayan kun tabbatar da ƙira da izgili, za mu faɗi ku sannan zaku iya sanya odar samfur.

2. Prototype: Yi maka samfuri. Yana ɗaukar kusan kwanaki 1-3 bayan biyan kuɗin ku don kammala samfurin. Za mu sabunta tsarin kuma mu aika muku hotuna da bidiyo na samfurin lokacin da ya shirya. Muna kuma shirya akwatin kuma mu aika muku da girman kayan tattarawa don duba farashin jigilar kaya. Za mu iya taimaka maka shirya DHL, UPS, FedEx kazalika da jigilar iska don samfurin. Ba mu ba da shawarar abokan ciniki don jigilar samfurin ta iska ko ta teku ba, ɗayan yana da tsada kuma ɗayan yana ɗaukar tsayi da yawa. Don bayyanawa, koyaushe yana ɗaukar kusan kwanaki 5-7.

3. Production: Bayan samfurin kuma an tabbatar da duk cikakkun bayanai, kun sanya oda mai yawa kuma mun fara samar da taro a gare ku. Za mu sarrafa ingancin samarwa bisa ga samfurin. Samar da akwatunan nunin kwali yana ɗaukar kusan kwanaki 15-20 bisa ga gini da yawa. Muna duba ingancin yayin aiwatarwa. Muna aika muku hotuna da bidiyo don ku san yadda aikin ke gudana.

4. Shirya aminci. Akwatunan nunin kwali koyaushe ana ƙwanƙwasa ƙasa zuwa ɗaukar kaya a cikin kwali. Don haka girman tattarawa zai zama ƙanana kuma farashin jigilar kaya zai zama mai rahusa. Muna ba da bidiyon taro kafin bayarwa da umarnin taro a cikin kwali.

5. Shirya kaya. Idan kana da mai turawa, za mu iya aiki tare da su don fitar da akwatin nuni. Idan ba ku da mai turawa, za mu iya taimaka muku shirya jigilar DDP ta ruwa ko ta iska.

6. Bayan-tallace-tallace sabis. Ƙarshe amma ba ƙarshe ba, za mu taimake ku shirya jigilar kaya da samar da sabis na tallace-tallace bayan-tallace. Idan kuna da wasu tambayoyi, za mu ba ku mafita mai kyau cikin sa'o'i 48.

tsari na al'ada

Sama da al'ada tsari na yinkwalaye nunin kwali na al'adawholesale, shi ne kuma aiwatar da yin sauran kayan nuni tsaye tsaye, nuni kwalaye kwali, karfe nuni racks, acrylic nuni tsaye, PVC nuni, katako nuni shelves, da sauransu. Muna da wadataccen gogewa a cikin nunin al'ada, za mu iya saduwa da duk buƙatun nuninku don siyarwa. Tuntube mu yanzu don aikinku na gaba. Za ku yi farin cikin yin aiki tare da mu kuma za ku amfana daga nunin al'ada wanda ke taimaka muku gina alamar ku da haɓaka tallace-tallace.

 


Lokacin aikawa: Oktoba-24-2024